Tất cả sản phẩm
-
Máy sục khí bánh xe mái chèo ao
-
Máy sục khí bánh guồng nuôi trồng thủy sản
-
Máy sục khí năng lượng mặt trời
-
Máy sục khí ao bánh xe nước
-
Máy sục khí trang trại cá
-
Máy sục khí bề mặt nổi
-
Máy sục khí cánh quạt
-
Máy bơm nước ao cá
-
Máy sục khí bề mặt chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Máy bơm nước năng lượng mặt trời
-
Máy tạo oxy ao cá
-
Surge Aerator
Kewords [ a rateur de roue de palette d tang ] trận đấu 0 các sản phẩm.
Lấy làm tiếc!
tìm kiếm của bạn "a rateur de roue de palette d tang" không có sản phẩm nào phù hợp
bạn có thể Yêu cầu báo giá để cho chúng tôi phù hợp với sản phẩm cho bạn.
Related Products
Solar Pond Aerobic Surge Aerator Máy sục khí đầm phá nổi 55kgs 1,35kg / H
| nguồn điện đầu vào | 1,5KW |
|---|---|
| hiệu quả năng lượng | 2,4kg/(kw·h) |
| Cân nặng | 55kg |
| Tốc độ cánh quạt | 34RPM |
Máy chủ sục khí tăng áp 70M Đồng 304#SS 3PH Sục khí ao nước thải
| Tốc độ cánh quạt | 34RPM |
|---|---|
| Tỷ lệ giảm tốc | 14:1/16:1 |
| kiểu giảm tốc | phong cách sâu |
| Cân nặng | 55kg |
Máy sục khí tăng áp nuôi cá 55kgs Máy sục khí phản lực nổi cho vùng phủ sóng 4002m2
| công suất bơm | ≥7200m³/h |
|---|---|
| kiểu giảm tốc | phong cách sâu |
| Tỷ lệ giảm tốc | 14:1/16:1 |
| khả năng hiếu khí | ≥1,35kg/giờ |
Ao cá 1,5kw Máy sục khí tạo oxy cho ao chạy bằng năng lượng mặt trời cho ao
| Nồng độ oxy | 90% |
|---|---|
| Vật liệu | ABS |
| Nguồn cấp | AC/DC |
| chiều dài cáp | 5M |
Máy tạo oxy ao cá AC DC Máy sục khí ao cá 5m 10W 2.5L/phút
| Nguồn cấp | AC/DC |
|---|---|
| Nồng độ oxy | 90% |
| Cân nặng | 1,5kg |
| Kích cỡ | 25x15x20cm |
Máy sục khí ao cá 25x15x20cm Máy tạo oxy chạy bằng năng lượng mặt trời 50dB cho ao
| tốc độ dòng khí | 2,5L/phút |
|---|---|
| Mức độ ồn | <50dB |
| Sự tiêu thụ năng lượng | 10W |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
Máy tạo oxy ao cá 2,5L/phút Cánh quạt ao 25 X 15 X 20cm
| tốc độ dòng khí | 2,5L/phút |
|---|---|
| Cân nặng | 1,5kg |
| Sự tiêu thụ năng lượng | 10W |
| Nguồn cấp | AC/DC |
Máy tạo oxy năng lượng mặt trời 1,5kg cho ao tôm cá
| tốc độ dòng khí | 2,5L/phút |
|---|---|
| Ứng dụng | Ao cá |
| Sự tiêu thụ năng lượng | 10W |
| Nồng độ oxy | 90% |

