Tất cả sản phẩm
-
Máy sục khí bánh xe mái chèo ao
-
Máy sục khí bánh guồng nuôi trồng thủy sản
-
Máy sục khí năng lượng mặt trời
-
Máy sục khí ao bánh xe nước
-
Máy sục khí trang trại cá
-
Máy sục khí bề mặt nổi
-
Máy sục khí cánh quạt
-
Máy bơm nước ao cá
-
Máy sục khí bề mặt chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Máy bơm nước năng lượng mặt trời
-
Máy tạo oxy ao cá
-
Surge Aerator
Kewords [ pond paddle wheel aerator ] trận đấu 125 các sản phẩm.
Máy sục khí có mái chèo ao 50Hz 60Hz Máy sục khí nuôi cá SS304
| động cơ: | Động cơ DC đồng bộ nam châm vĩnh cửu |
|---|---|
| Bộ điều khiển: | Bộ điều khiển chuyển đổi tần số |
| Khung: | thép không gỉ 304# |
Máy sục khí có mái chèo ao 1hp 0,75KW Máy sục khí nuôi trồng thủy sản
| động cơ: | Động cơ DC đồng bộ nam châm vĩnh cửu |
|---|---|
| Bộ điều khiển: | Bộ điều khiển chuyển đổi tần số |
| Khung: | thép không gỉ 304# |
Thiết bị sục khí trang trại nuôi cá có mái chèo 1.5KW
| động cơ: | Động cơ DC đồng bộ nam châm vĩnh cửu |
|---|---|
| Bộ điều khiển: | Bộ điều khiển chuyển đổi tần số |
| Khung: | thép không gỉ 304# |
4046m2 đến 20234m2 Máy sục khí có mái chèo trong ao Nuôi cá để sục khí
| động cơ: | Động cơ DC đồng bộ nam châm vĩnh cửu |
|---|---|
| Bộ điều khiển: | Bộ điều khiển chuyển đổi tần số |
| Khung: | thép không gỉ 304# |
Máy sục khí năng lượng mặt trời 1,2m3/H tùy chỉnh Máy bơm không khí trang trại cá 2m
| Tiếng ồn: | ≤50dB |
|---|---|
| Lưu lượng dòng chảy: | 1,2m³/giờ |
| Quyền lực: | Hệ mặt trời |
Máy sục khí bánh guồng nuôi trồng thủy sản 1450r / phút SS cho ao 700 * 550 * 750mm
| tên sản phẩm: | Máy sục khí bánh guồng nuôi trồng thủy sản |
|---|---|
| Kích cỡ: | 700*550*750mm |
| Ứng dụng: | Nuôi trồng thủy sản |
ISO9001 1450r / phút Nuôi trồng thủy sản Bánh xe mái chèo Máy sục khí bánh xe mái chèo cáp 10m cho ao cá
| Khu vực sục khí: | 3000m² |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy sục khí bánh guồng nuôi trồng thủy sản |
| Kích cỡ: | 700*550*750mm |
Máy sục khí bánh guồng nuôi trồng thủy sản 1.5kw 220V
| tên sản phẩm: | Máy sục khí bánh guồng nuôi trồng thủy sản |
|---|---|
| Vôn: | 220V |
| Tuổi thọ: | ≥20 năm |
Máy sục khí năng lượng mặt trời 10W Máy bơm oxy chạy bằng năng lượng mặt trời yên tĩnh 50db
| Tên: | Máy sục khí năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nuôi trồng thủy sản, ao cá, hồ |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
45kg 3,5m3 / phút Máy sục khí bánh guồng nuôi trồng thủy sản 1,5kw chạy bằng năng lượng mặt trời
| Quyền lực: | 1,5KW |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nuôi trồng thủy sản |
| chiều dài cáp: | 10m |

