Tất cả sản phẩm
-
Máy sục khí bánh xe mái chèo ao
-
Máy sục khí bánh guồng nuôi trồng thủy sản
-
Máy sục khí năng lượng mặt trời
-
Máy sục khí ao bánh xe nước
-
Máy sục khí trang trại cá
-
Máy sục khí bề mặt nổi
-
Máy sục khí cánh quạt
-
Máy bơm nước ao cá
-
Máy sục khí bề mặt chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Máy bơm nước năng lượng mặt trời
-
Máy tạo oxy ao cá
-
Surge Aerator
Kewords [ pond paddle wheel aerator ] trận đấu 125 các sản phẩm.
Bánh xe nước 2m Máy sục khí ao 60dB Tiếng ồn thấp Bánh chèo chạy bằng năng lượng mặt trời
| Tuổi thọ: | ≥20000h |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Khối lượng không khí: | 2,5m³/phút |
Hệ thống sục khí đài phun nước bằng bánh xe mái chèo 1HP cho quá trình oxy hóa ao cá
| Tốc độ luồng không khí tối đa: | 1800 Cfm |
|---|---|
| khu vực tải: | 4046m²-20234m² |
| Mức độ ồn: | 60dB |
Nuôi trồng thủy sản Bánh xe nước Máy sục khí ao Bánh xe mái chèo 45AH
| tên sản phẩm: | máy sục khí ao cá |
|---|---|
| Cách sử dụng: | máy sục khí nuôi trồng thủy sản |
| Chức năng: | máy sục khí ao cá |
Máy sục khí tốc độ cao 750W 1450r / phút Bánh xe chèo ao 50Hz Cánh tay dài
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
|---|---|
| Khu vực sục khí: | 3000m² |
| Kích cỡ: | 700*550*750mm |
300R/Min 1.1kw Máy sục khí bề mặt nổi Solar Paddle Wheel Fish Pond Splash Float
| Vật liệu: | PP |
|---|---|
| động cơ: | Động cơ DC đồng bộ nam châm vĩnh cửu |
| Khu vực kiểm soát (mu): | 4-10 |
Trang trại 220 V 1.5kw Máy sục khí bánh xe mái chèo dài cho trang trại nuôi tôm
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nuôi trồng thủy sản |
| Tuổi thọ: | ≥20 năm |
Máy tạo oxy chạy bằng năng lượng mặt trời Paddle Wheel Máy sục khí ao cá DC12V 50m2
| Kích cỡ: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nuôi trồng thủy sản, ao cá, hồ |
| Vôn: | DC12V |
Máy sục khí nuôi tôm 0,75KW Máy sục khí bánh xe nước cho bánh xe mái chèo ao tôm
| tên sản phẩm: | máy sục khí ao cá |
|---|---|
| Cách sử dụng: | máy sục khí nuôi trồng thủy sản |
| Chức năng: | máy sục khí ao cá |
Cánh quạt 1,2m Máy sục khí có mái chèo Bánh công tác CE Tốc độ dòng chảy cao 2,5m3 / H
| Quyền lực: | 220V |
|---|---|
| hiệu quả năng lượng: | ≥1,5kg/kw.h |
| tên sản phẩm: | Máy sục khí cánh quạt |
Máy sục khí trang trại cá có mái chèo điện 110V 220V cho ao hồ
| HP: | 1 mã lực |
|---|---|
| Vôn: | 110v/220v/380v/440v |
| Cân nặng: | 25 lbs |

