Tất cả sản phẩm
-
Máy sục khí bánh xe mái chèo ao
-
Máy sục khí bánh guồng nuôi trồng thủy sản
-
Máy sục khí năng lượng mặt trời
-
Máy sục khí ao bánh xe nước
-
Máy sục khí trang trại cá
-
Máy sục khí bề mặt nổi
-
Máy sục khí cánh quạt
-
Máy bơm nước ao cá
-
Máy sục khí bề mặt chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Máy bơm nước năng lượng mặt trời
-
Máy tạo oxy ao cá
-
Surge Aerator
Kewords [ pond paddle wheel aerator ] trận đấu 125 các sản phẩm.
Máy sục khí bánh xe mái chèo năng lượng mặt trời bằng thép không gỉ Máy sục khí đài phun nước 50m2 cho ao
| Tiếng ồn: | ≤50dB |
|---|---|
| Tuổi thọ: | ≥10 năm |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
Máy sục khí năng lượng mặt trời 12V 2m
| Tiếng ồn: | ≤50dB |
|---|---|
| Quyền lực: | Hệ mặt trời |
| Ứng dụng: | Nuôi trồng thủy sản, ao cá, hồ |
Máy sục khí năng lượng mặt trời 2 bánh tôm Máy sục khí trang trại cá ao 5000m2
| tên sản phẩm: | máy sục khí ao cá |
|---|---|
| Cách sử dụng: | máy sục khí nuôi trồng thủy sản |
| Chức năng: | máy sục khí ao cá |
Tôm cá Máy sục khí năng lượng mặt trời Trang trại cá Máy bơm không khí 4 cánh quạt
| tên sản phẩm: | máy sục khí ao cá |
|---|---|
| Cách sử dụng: | máy sục khí nuôi trồng thủy sản |
| Chức năng: | máy sục khí ao cá |
60dB 60Hz Bánh xe mái chèo cánh tay dài Máy sục khí cho ao 25Lbs
| Độ sâu sục khí tối đa: | 16 ft |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 60 Hz |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Máy sục khí bánh chèo 0,75KW năng lượng mặt trời 25Lbs cho vườn nước nuôi trồng thủy sản
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
|---|---|
| HP: | 1 mã lực |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
4046m2 đến 20234m2 Máy sục khí bánh guồng chạy bằng năng lượng mặt trời tốc độ cao 1,25kg / KWH
| Mức độ ồn: | 60dB |
|---|---|
| Quyền lực: | 0,75KW |
| Tốc độ luồng không khí tối đa: | 1800 Cfm |
Máy sục khí bánh guồng nuôi trồng thủy sản 45kg
| Kích cỡ: | 700*550*750mm |
|---|---|
| Cân nặng: | 45kg |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
SS201 Nuôi trồng thủy sản ao nuôi trồng thủy sản Máy sục khí bánh xe cá tôm Thiết bị sục khí trang trại cá
| động cơ: | Động cơ DC đồng bộ nam châm vĩnh cửu |
|---|---|
| Bộ điều khiển: | Bộ điều khiển chuyển đổi tần số |
| Khung: | thép không gỉ 304# |

