Tất cả sản phẩm
-
Máy sục khí bánh xe mái chèo ao
-
Máy sục khí bánh guồng nuôi trồng thủy sản
-
Máy sục khí năng lượng mặt trời
-
Máy sục khí ao bánh xe nước
-
Máy sục khí trang trại cá
-
Máy sục khí bề mặt nổi
-
Máy sục khí cánh quạt
-
Máy bơm nước ao cá
-
Máy sục khí bề mặt chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Máy bơm nước năng lượng mặt trời
-
Máy tạo oxy ao cá
-
Surge Aerator
Kewords [ pond paddle wheel aerator ] trận đấu 125 các sản phẩm.
50Hz 220V 500W Máy bơm sục khí ao nuôi cá Giữ bong bóng ao lớn
| Cân nặng: | 10kg |
|---|---|
| độ ẩm làm việc: | ≤90% |
| Vôn: | 220V |
Máy sục khí trang trại cá điện 220V OEM Máy sục khí bánh xe điện 200L / phút 10kg
| tên sản phẩm: | Máy sục khí trang trại cá |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 50Hz |
| Lưu lượng dòng chảy: | 200L/phút |
Đài phun nước trang trại bằng thép không gỉ 10W 50m2 Máy sục khí năng lượng mặt trời cho ao cá
| Tên: | Máy sục khí năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Cân nặng: | 20kg |
| Tiếng ồn: | ≤50dB |
Máy sục khí ao nổi 200W Bánh xe mái chèo Máy sục khí điện 2m 110V cho cá
| Tính thường xuyên: | 60Hz |
|---|---|
| Mức độ ồn: | ≤60dB |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 200w |
Máy sục khí nuôi cá nổi 0,75Kw Máy sục khí năng lượng mặt trời cho ao cá
| tên sản phẩm: | máy sục khí ao cá |
|---|---|
| Cách sử dụng: | máy sục khí nuôi trồng thủy sản |
| Chức năng: | máy sục khí ao cá |
1800 Cfm Paddle Wheel Máy sục khí ao lớn tốc độ cao để oxy hóa 12140m2 đến 40468m2
| khu vực tải: | 4046m²-20234m² |
|---|---|
| Nguồn cấp: | Điện |
| Độ sâu sục khí tối đa: | 16 ft |
2 Cánh quạt 0,75Kw Bánh xe nước Máy sục khí ao 380V Trang trại cá Nước ao
| tên sản phẩm: | máy sục khí ao cá |
|---|---|
| Cách sử dụng: | máy sục khí nuôi trồng thủy sản |
| Chức năng: | máy sục khí ao cá |
Máy sục khí cánh quạt máy bơm ao 220V hiệu suất cao dùng trong công nghiệp
| Điểm bán hàng chính: | Tiết kiệm năng lượng |
|---|---|
| Tiếng ồn: | ≤60dB |
| Cân nặng: | 20kg |
Máy sục khí trang trại cá 2,6kg / giờ Trang trại nuôi trồng thủy sản Máy sục khí ao 1.0HP
| động cơ: | Động cơ DC đồng bộ nam châm vĩnh cửu |
|---|---|
| Bộ điều khiển: | Bộ điều khiển chuyển đổi tần số |
| Khung: | thép không gỉ 304# |
48v 25m3 / H Máy sục khí bề mặt chạy bằng năng lượng mặt trời Hồ 4 Bánh chèo Máy sục khí 1 mẫu Anh
| động cơ: | Động cơ DC đồng bộ nam châm vĩnh cửu |
|---|---|
| Bộ điều khiển: | Bộ điều khiển chuyển đổi tần số |
| Vật liệu: | Nhựa ABS |

