Tất cả sản phẩm
-
Máy sục khí bánh xe mái chèo ao
-
Máy sục khí bánh guồng nuôi trồng thủy sản
-
Máy sục khí năng lượng mặt trời
-
Máy sục khí ao bánh xe nước
-
Máy sục khí trang trại cá
-
Máy sục khí bề mặt nổi
-
Máy sục khí cánh quạt
-
Máy bơm nước ao cá
-
Máy sục khí bề mặt chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Máy bơm nước năng lượng mặt trời
-
Máy tạo oxy ao cá
-
Surge Aerator
Kewords [ pond paddle wheel aerator ] trận đấu 125 các sản phẩm.
Trang trại tôm cá 2 bánh Máy sục khí nuôi tôm
| tên sản phẩm: | máy sục khí ao cá |
|---|---|
| Cách sử dụng: | máy sục khí nuôi trồng thủy sản |
| Chức năng: | máy sục khí ao cá |
Cánh quạt máy sục khí 220V Cánh quạt ao bơm Tiếng ồn thấp 110v 4,5kg / H
| tên sản phẩm: | Máy sục khí cánh quạt |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Khả năng truyền oxy: | ≥4,5kg/giờ |
Máy sục khí cánh quạt 50000h 1450 vòng / phút Thiết bị nuôi trồng thủy sản Cánh quạt 4,5kg / H
| Tốc độ: | 1450 vòng/phút |
|---|---|
| Lưu lượng dòng chảy: | 2,5m3/giờ |
| Khả năng truyền oxy: | ≥4,5kg/giờ |
Máy bơm không khí nuôi trồng thủy sản 1,2m Cánh quạt bơm ao bằng thép không gỉ
| Tốc độ: | 1450 vòng/phút |
|---|---|
| Khả năng truyền oxy: | ≥4,5kg/giờ |
| tên sản phẩm: | Máy sục khí cánh quạt |
Máy sục khí ao bánh xe nước điện 110V để lưu thông oxy tốt hơn
| Lưu lượng dòng chảy: | 3000L/giờ |
|---|---|
| chiều dài cáp: | 10m |
| Vôn: | 110V |
Máy sục khí ao bánh xe nước chạy bằng năng lượng mặt trời 8kg 20000h
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 60Hz |
| Lưu lượng dòng chảy: | 3000L/giờ |
Water Wheel Pond Aerator máy sục khí đài phun nước
| Khối lượng không khí: | 2,5m³/phút |
|---|---|
| chiều dài cáp: | 10m |
| Mức độ ồn: | ≤60dB |
Máy sục khí nước bơm oxy chạy bằng năng lượng mặt trời 3000L / H 60dB
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 200w |
| Cân nặng: | 8kg |
Trang trại nuôi tôm Máy sục khí ao mái chèo Bánh xe nước Nuôi trồng thủy sản Trang trại cá Máy bơm không khí
| tên sản phẩm: | máy sục khí ao cá |
|---|---|
| Cách sử dụng: | máy sục khí nuôi trồng thủy sản |
| Chức năng: | máy sục khí ao cá |
Máy sục khí ao bánh xe nước DC48V 1KW cho mái chèo năng lượng mặt trời ao nuôi tôm
| tên sản phẩm: | máy sục khí ao cá |
|---|---|
| Cách sử dụng: | máy sục khí nuôi trồng thủy sản |
| Chức năng: | máy sục khí ao cá |

