Tất cả sản phẩm
-
Máy sục khí bánh xe mái chèo ao
-
Máy sục khí bánh guồng nuôi trồng thủy sản
-
Máy sục khí năng lượng mặt trời
-
Máy sục khí ao bánh xe nước
-
Máy sục khí trang trại cá
-
Máy sục khí bề mặt nổi
-
Máy sục khí cánh quạt
-
Máy bơm nước ao cá
-
Máy sục khí bề mặt chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Máy bơm nước năng lượng mặt trời
-
Máy tạo oxy ao cá
-
Surge Aerator
Kewords [ pond paddle wheel aerator ] trận đấu 125 các sản phẩm.
Máy sục khí ao bánh xe nước 45kg 220 V cho hệ thống sục khí nuôi trồng thủy sản 1.5kw
| Kích cỡ: | 700*550*750mm |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Tính thường xuyên: | 50Hz |
Máy sục khí trang trại cá SS304 cho ao nuôi cá 12140m2 đến 40468m2
| động cơ: | Động cơ DC đồng bộ nam châm vĩnh cửu |
|---|---|
| Bộ điều khiển: | Bộ điều khiển chuyển đổi tần số |
| Khung: | thép không gỉ 304# |
Ao nuôi cá Ao nuôi tôm Máy sục khí Nuôi trồng thủy sản Ao bánh xe nước
| động cơ: | Động cơ DC đồng bộ nam châm vĩnh cửu |
|---|---|
| Bộ điều khiển: | Bộ điều khiển chuyển đổi tần số |
| Khung: | thép không gỉ 304# |
Máy sục khí trang trại cá có đường kính đầu ra 50mm
| tên sản phẩm: | Máy sục khí trang trại cá |
|---|---|
| Lưu lượng dòng chảy: | 200L/phút |
| Mức độ ồn: | ≤60dB |
Hệ thống sục khí ao cá 60dB Máy sục khí ao cá Nhiệt độ làm việc 0 đến 40C
| Nhiệt độ làm việc: | 0-40℃ |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 500W |
Hệ thống sục khí ao năng lượng mặt trời bằng thép không gỉ Máy tạo oxy năng lượng mặt trời 200L / phút
| độ ẩm làm việc: | ≤90% |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 500W |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
CE 220V TRANG TRẠI CÁ NỔI AO NĂNG LƯỢNG MẶT TRỜI MÁY Sục Khí CHO AO CÁ 50MM
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
|---|---|
| Quyền lực: | Điện |
| tên sản phẩm: | Máy sục khí trang trại cá |
Máy sục khí trang trại cá chạy bằng năng lượng mặt trời Máy bơm không khí trang trại cá 500W
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
|---|---|
| Mức độ ồn: | ≤60dB |
| Cân nặng: | 10kg |
Máy Sục Khí Trang Trại Cá Inox 304 3M
| Đường kính đầu ra: | 50mm |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy sục khí trang trại cá |
| Mức độ ồn: | ≤60dB |
Máy sục khí bề mặt chạy bằng năng lượng mặt trời 1 ngựa 48v
| động cơ: | Động cơ DC đồng bộ nam châm vĩnh cửu |
|---|---|
| Bộ điều khiển: | Bộ điều khiển chuyển đổi tần số |
| Vật liệu: | Nhựa ABS |

