Tất cả sản phẩm
-
Máy sục khí bánh xe mái chèo ao
-
Máy sục khí bánh guồng nuôi trồng thủy sản
-
Máy sục khí năng lượng mặt trời
-
Máy sục khí ao bánh xe nước
-
Máy sục khí trang trại cá
-
Máy sục khí bề mặt nổi
-
Máy sục khí cánh quạt
-
Máy bơm nước ao cá
-
Máy sục khí bề mặt chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Máy bơm nước năng lượng mặt trời
-
Máy tạo oxy ao cá
-
Surge Aerator
Kewords [ pond paddle wheel aerator ] trận đấu 125 các sản phẩm.
Thiết bị sục khí ao nổi chạy bằng năng lượng mặt trời hồ 10W để nuôi cá
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 10W |
|---|---|
| Quyền lực: | Hệ mặt trời |
| Ứng dụng: | Nuôi trồng thủy sản, ao cá, hồ |
Máy sục khí tự động 2HP Loại máy sục khí bề mặt nổi cho ao cá
| động cơ: | Động cơ DC đồng bộ nam châm vĩnh cửu |
|---|---|
| Bộ điều khiển: | Bộ điều khiển chuyển đổi tần số |
| Khung: | thép không gỉ 304# |
Máy sục khí ao bánh xe nước 200W 2,5m3 / phút
| Nguồn năng lượng: | Điện |
|---|---|
| Lưu lượng dòng chảy: | 3000L/giờ |
| Đường kính đầu ra: | 50mm |
Tiếng ồn thấp 60dB Bánh xe nước Máy sục khí ao 10m Máy tạo oxy nước năng lượng mặt trời
| Tuổi thọ: | ≥20000h |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 60Hz |
| chiều dài cáp: | 10m |
Hồ 2m Năng lượng mặt trời Máy bơm không khí oxy Máy sục khí ao cá chạy bằng năng lượng mặt trời 10W
| Tiếng ồn: | ≤50dB |
|---|---|
| Kích cỡ: | tùy chỉnh |
| Quyền lực: | Hệ mặt trời |
Máy sục khí ao bánh xe nước 60Hz Hệ thống sục khí nuôi trồng thủy sản 60dB 2m
| Khối lượng không khí: | 2,5m³/phút |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| Nguồn năng lượng: | Điện |
Máy sục khí ao điện 60Hz Máy sục khí ao nổi năng lượng mặt trời
| tên sản phẩm: | Máy sục khí ao bánh xe nước |
|---|---|
| Khối lượng không khí: | 2,5m³/phút |
| Nguồn năng lượng: | Điện |
Nuôi trồng thủy sản Mái chèo Bánh nước Máy sục khí Ao Cá Tôm 2 cánh quạt
| tên sản phẩm: | máy sục khí ao cá |
|---|---|
| Cách sử dụng: | máy sục khí nuôi trồng thủy sản |
| Chức năng: | máy sục khí ao cá |
Máy sục khí cánh quạt 1450rpm Công suất truyền oxy cao 20kg 1450rpm Cánh quạt bơm đài phun nước
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
|---|---|
| Tốc độ: | 1450 vòng/phút |
| Tên: | Thiết bị nuôi trồng thủy sản Máy sục khí cánh quạt |
Nước thải Ao nuôi tôm Máy sục khí 1HP Điện 2 cánh quạt Sục khí trong ao nuôi tôm
| tên sản phẩm: | máy sục khí ao cá |
|---|---|
| Cách sử dụng: | máy sục khí nuôi trồng thủy sản |
| Chức năng: | máy sục khí ao cá |

