Tất cả sản phẩm
-
Máy sục khí bánh xe mái chèo ao
-
Máy sục khí bánh guồng nuôi trồng thủy sản
-
Máy sục khí năng lượng mặt trời
-
Máy sục khí ao bánh xe nước
-
Máy sục khí trang trại cá
-
Máy sục khí bề mặt nổi
-
Máy sục khí cánh quạt
-
Máy bơm nước ao cá
-
Máy sục khí bề mặt chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Máy bơm nước năng lượng mặt trời
-
Máy tạo oxy ao cá
-
Surge Aerator
Kewords [ pond ] trận đấu 200 các sản phẩm.
Bộ tập trung oxy cho ao cá AC DC Máy tạo oxy cho ao cá
| Ứng dụng: | Ao cá |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 10W |
Máy sục khí ao bánh xe nước 200W 2,5m3 / phút
| Nguồn năng lượng: | Điện |
|---|---|
| Lưu lượng dòng chảy: | 3000L/giờ |
| Đường kính đầu ra: | 50mm |
Máy sục khí ao bánh xe nước 60Hz Hệ thống sục khí nuôi trồng thủy sản 60dB 2m
| Khối lượng không khí: | 2,5m³/phút |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| Nguồn năng lượng: | Điện |
Tiếng ồn thấp 60dB Bánh xe nước Máy sục khí ao 10m Máy tạo oxy nước năng lượng mặt trời
| Tuổi thọ: | ≥20000h |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 60Hz |
| chiều dài cáp: | 10m |
Máy sục khí ao nổi 200W Bánh xe mái chèo Máy sục khí điện 2m 110V cho cá
| Tính thường xuyên: | 60Hz |
|---|---|
| Mức độ ồn: | ≤60dB |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 200w |
16 Ft Pond Paddle Wheel Máy sục khí trang trại Máy bơm không khí ao 4046m2 đến 20234m2
| Độ sâu sục khí tối đa: | 16 ft |
|---|---|
| Quyền lực: | 0,75KW |
| khu vực tải: | 4046m²-20234m² |
Máy sục khí ao bánh xe nước chạy bằng năng lượng mặt trời 8kg 20000h
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 60Hz |
| Lưu lượng dòng chảy: | 3000L/giờ |
Máy bơm ao cá nhỏ DC 48V Ổ cắm 3 inch Máy bơm ao lớn 3m 6000L / H
| tên sản phẩm: | Máy bơm nước ao cá |
|---|---|
| Nhiệt độ nước tối đa: | 35℃ |
| Tốc độ dòng chảy tối đa: | 6000L/giờ |
Máy sục khí bánh xe mái chèo ao bằng thép không gỉ 1800Cfm Đài phun khí nổi
| Độ sâu sục khí tối đa: | 16 ft |
|---|---|
| Nguồn cấp: | Điện |
| tên sản phẩm: | Máy sục khí bánh xe mái chèo ao |
Máy sục khí bánh xe mái chèo bằng thép không gỉ 60Hz 20ft 3,6kg / H
| HP: | 1 mã lực |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| khu vực tải: | 4046m²-20234m² |

