Tất cả sản phẩm
-
Máy sục khí bánh xe mái chèo ao
-
Máy sục khí bánh guồng nuôi trồng thủy sản
-
Máy sục khí năng lượng mặt trời
-
Máy sục khí ao bánh xe nước
-
Máy sục khí trang trại cá
-
Máy sục khí bề mặt nổi
-
Máy sục khí cánh quạt
-
Máy bơm nước ao cá
-
Máy sục khí bề mặt chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Máy bơm nước năng lượng mặt trời
-
Máy tạo oxy ao cá
-
Surge Aerator
Kewords [ pond ] trận đấu 200 các sản phẩm.
110V 220V 380V Máy sục khí bánh xe chèo thuyền Máy tạo oxy năng lượng mặt trời nổi 0,75KW
| Nguồn cấp: | Điện |
|---|---|
| Vôn: | 110v/220v/380v/440v |
| Độ sâu sục khí tối đa: | 16 ft |
Máy sục khí có mái chèo ao 1.5HP 60Hz Máy sục khí nuôi trồng thủy sản để xử lý nước công nghiệp
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Độ sâu sục khí tối đa: | 16 ft |
| Mức độ ồn: | 60dB |
1800 Cfm Paddle Wheel Máy sục khí ao lớn tốc độ cao để oxy hóa 12140m2 đến 40468m2
| khu vực tải: | 4046m²-20234m² |
|---|---|
| Nguồn cấp: | Điện |
| Độ sâu sục khí tối đa: | 16 ft |
Máy bơm nước ao cá 6000L/H Máy bơm ao cá năng lượng mặt trời 25m3/H cho nuôi trồng thủy sản
| Vôn: | điện áp một chiều 48V |
|---|---|
| Cái đầu: | 5M |
| Chức năng: | Thêm Oxy, Tưới tiêu |
Nổi 25 mm Tất cả trong một Máy bơm oxy Thêm máy bơm năng lượng mặt trời Máy bơm oxy ao 5m
| Đường kính đầu ra: | 25mm |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Chiều cao nâng tối đa: | 3m |
Máy bơm nước ngoài ao cá 3 inch Máy bơm nước chìm cho ao
| Chỗ thoát: | 3 INCH |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Chức năng: | Thêm Oxy, Tưới tiêu |
Hệ thống sục khí đài phun nước bằng bánh xe mái chèo 1HP cho quá trình oxy hóa ao cá
| Tốc độ luồng không khí tối đa: | 1800 Cfm |
|---|---|
| khu vực tải: | 4046m²-20234m² |
| Mức độ ồn: | 60dB |
Máy sục khí nước ao cá chạy bằng năng lượng mặt trời Đầu 3 inch 5m 2,2kg
| Đường kính đầu ra: | 25mm |
|---|---|
| Khu vực bao phủ: | 333-666m2 |
| Tốc độ dòng chảy tối đa: | 6000L/giờ |
Đài phun nước trang trại bằng thép không gỉ 10W 50m2 Máy sục khí năng lượng mặt trời cho ao cá
| Tên: | Máy sục khí năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Cân nặng: | 20kg |
| Tiếng ồn: | ≤50dB |
Máy sục khí cánh quạt máy bơm ao 220V hiệu suất cao dùng trong công nghiệp
| Điểm bán hàng chính: | Tiết kiệm năng lượng |
|---|---|
| Tiếng ồn: | ≤60dB |
| Cân nặng: | 20kg |

