Tất cả sản phẩm
-
Máy sục khí bánh xe mái chèo ao
-
Máy sục khí bánh guồng nuôi trồng thủy sản
-
Máy sục khí năng lượng mặt trời
-
Máy sục khí ao bánh xe nước
-
Máy sục khí trang trại cá
-
Máy sục khí bề mặt nổi
-
Máy sục khí cánh quạt
-
Máy bơm nước ao cá
-
Máy sục khí bề mặt chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Máy bơm nước năng lượng mặt trời
-
Máy tạo oxy ao cá
-
Surge Aerator
Kewords [ pond ] trận đấu 200 các sản phẩm.
Máy tạo oxy ao cá AC DC Máy sục khí ao cá 5m 10W 2.5L/phút
| Nguồn cấp: | AC/DC |
|---|---|
| Nồng độ oxy: | 90% |
| Cân nặng: | 1,5kg |
Ao cá 1,5kw Máy sục khí tạo oxy cho ao chạy bằng năng lượng mặt trời cho ao
| Nồng độ oxy: | 90% |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS |
| Nguồn cấp: | AC/DC |
Máy sục khí ao cá 25x15x20cm Máy tạo oxy chạy bằng năng lượng mặt trời 50dB cho ao
| tốc độ dòng khí: | 2,5L/phút |
|---|---|
| Mức độ ồn: | <50dB |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 10W |
Máy tạo oxy hồ đen 5m Cánh quạt oxy năng lượng mặt trời Máy tạo oxy ao lớn
| Nguồn cấp: | AC/DC |
|---|---|
| chiều dài cáp: | 5M |
| Kích cỡ: | 25x15x20cm |
Máy tạo oxy trong ao ABS 5m Máy tạo oxy cung cấp oxy cho bể cá ao cá
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 10W |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ao cá |
| tốc độ dòng khí: | 2,5L/phút |
Thiết bị sục khí bánh xe mái chèo bằng thép không gỉ trong nuôi cá 16Ft
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Vôn: | 110v/220v/380v/440v |
Máy sục khí ao bánh xe nước 200W 2,5m3 / phút
| Nguồn năng lượng: | Điện |
|---|---|
| Lưu lượng dòng chảy: | 3000L/giờ |
| Đường kính đầu ra: | 50mm |
Máy sục khí ao điện 60Hz Máy sục khí ao nổi năng lượng mặt trời
| tên sản phẩm: | Máy sục khí ao bánh xe nước |
|---|---|
| Khối lượng không khí: | 2,5m³/phút |
| Nguồn năng lượng: | Điện |
Tiếng ồn thấp 60dB Bánh xe nước Máy sục khí ao 10m Máy tạo oxy nước năng lượng mặt trời
| Tuổi thọ: | ≥20000h |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 60Hz |
| chiều dài cáp: | 10m |
Bánh xe nước 2m Máy sục khí ao 60dB Tiếng ồn thấp Bánh chèo chạy bằng năng lượng mặt trời
| Tuổi thọ: | ≥20000h |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Khối lượng không khí: | 2,5m³/phút |

