Tất cả sản phẩm
-
Máy sục khí bánh xe mái chèo ao
-
Máy sục khí bánh guồng nuôi trồng thủy sản
-
Máy sục khí năng lượng mặt trời
-
Máy sục khí ao bánh xe nước
-
Máy sục khí trang trại cá
-
Máy sục khí bề mặt nổi
-
Máy sục khí cánh quạt
-
Máy bơm nước ao cá
-
Máy sục khí bề mặt chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Máy bơm nước năng lượng mặt trời
-
Máy tạo oxy ao cá
-
Surge Aerator
Kewords [ pond ] trận đấu 200 các sản phẩm.
Máy sục khí bề mặt nổi 220V 60Hz Xử lý nước thải 2 đến 20m3/H
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| hiệu quả sục khí: | ≥2,5KgO2/Kw.h |
| Vôn: | 380 |
Máy bơm nước năng lượng mặt trời CE Máy bơm năng lượng mặt trời cho nông nghiệp 2200W
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 10 năm |
| Đường kính đầu vào: | 50mm |
Máy sục khí bề mặt chạy bằng năng lượng mặt trời 0,02A Máy sục khí hồ đập hồ nổi năng lượng mặt trời
| oxy hòa tan: | 4,5(kg/giờ) |
|---|---|
| Tốc độ: | 4000 vòng / phút |
| Quyền lực: | 750W |
Máy bơm nước năng lượng mặt trời nông nghiệp Máy bơm nước năng lượng mặt trời 20VDC Sunculture 1hp
| Nguồn năng lượng: | Điện |
|---|---|
| Kết cấu: | Bơm một cấp |
| Kích thước ổ cắm: | 50mm |
Máy sục khí năng lượng mặt trời hồ 48v Hệ thống sục khí hồ năng lượng mặt trời với bảng điều khiển năng lượng mặt trời
| động cơ: | Động cơ DC đồng bộ nam châm vĩnh cửu |
|---|---|
| Bộ điều khiển: | Bộ điều khiển chuyển đổi tần số |
| Vật liệu: | Nhựa ABS |
250 đến 350 vòng / phút Máy sục khí bề mặt chạy bằng năng lượng mặt trời Máy sục khí bề mặt nổi 660M2
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ xe may |
|---|---|
| Nhiên liệu: | Năng lượng mặt trời |
| động cơ: | Động cơ không chổi than DC |
Máy bơm nước chìm năng lượng mặt trời 220V 30m Máy bơm nước chìm 20kg
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | Hệ mặt trời |
| Lưu lượng dòng chảy: | 30L/phút |
Máy bơm nước năng lượng mặt trời 20kg Upsc 50dB Độ ồn Máy bơm nước năng lượng mặt trời 220V 1 Hp
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Đường kính đầu vào: | 50mm |
Máy sục khí bề mặt chạy bằng năng lượng mặt trời nổi 48V
| động cơ: | Động cơ DC đồng bộ nam châm vĩnh cửu |
|---|---|
| Bộ điều khiển: | Bộ điều khiển chuyển đổi tần số |
| Vật liệu: | Nhựa ABS |
Máy sục khí bề mặt chạy bằng năng lượng mặt trời hồ 48v 1 Horse Power Trang trại cá mái chèo Máy sục khí
| động cơ: | Động cơ DC đồng bộ nam châm vĩnh cửu |
|---|---|
| Bộ điều khiển: | Bộ điều khiển chuyển đổi tần số |
| Vật liệu: | Nhựa ABS |

