Tất cả sản phẩm
-
Máy sục khí bánh xe mái chèo ao
-
Máy sục khí bánh guồng nuôi trồng thủy sản
-
Máy sục khí năng lượng mặt trời
-
Máy sục khí ao bánh xe nước
-
Máy sục khí trang trại cá
-
Máy sục khí bề mặt nổi
-
Máy sục khí cánh quạt
-
Máy bơm nước ao cá
-
Máy sục khí bề mặt chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Máy bơm nước năng lượng mặt trời
-
Máy tạo oxy ao cá
-
Surge Aerator
Kewords [ pond ] trận đấu 200 các sản phẩm.
14:1 16:1 Máy sục khí tăng sinh giun Máy sục khí nuôi trồng thủy sản để xử lý nước thải công nghiệp
| Sức mạnh tạo sóng: | ≥70m |
|---|---|
| kích thước: | 1680*900mm |
| bảo hiểm nông nghiệp: | 4002㎡ |
34 vòng / phút Máy sục khí tăng áp Máy sục khí nổi Xử lý nước thải 2,4kg / Kwh với phao nổi HDPE
| nguồn điện đầu vào: | 1,5KW |
|---|---|
| kích thước: | 1680*900mm |
| bảo hiểm nông nghiệp: | 4002㎡ |
Hệ thống sục khí nổi bằng đồng 304SS 3PH với bộ giảm kiểu giun
| nguồn điện đầu vào: | 1,5KW |
|---|---|
| Chủ nhà: | Đồng Và 304#SS 3PH |
| khả năng hiếu khí: | ≥1,35kg/giờ |
Máy sục khí tăng tốc 34 vòng / phút tốc độ cao Nuôi cá để tạo sóng ≥70m / S²
| nguồn điện đầu vào: | 1,5KW |
|---|---|
| Cân nặng: | 55kg |
| bảo hiểm nông nghiệp: | 4002㎡ |
200kg Máy sục khí phản lực tuabin 3 pha Máy bơm không khí trang trại cá 1,5kg / Kwh 60Hz
| Khả năng truyền oxy: | ≥4,5kg/giờ |
|---|---|
| Lưu lượng dòng chảy: | 2,5m3/giờ |
| Đặc trưng: | Hiệu quả cao |
Máy bơm nước 60dB Máy bơm cánh quạt nuôi trồng thủy sản Thiết bị nuôi trồng thủy sản
| hiệu quả năng lượng: | ≥1,5kg/kw.h |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 50000 giờ |
| Ứng dụng: | Nuôi trồng thủy sản |
Cánh quạt 1,2m Máy sục khí có mái chèo Bánh công tác CE Tốc độ dòng chảy cao 2,5m3 / H
| Quyền lực: | 220V |
|---|---|
| hiệu quả năng lượng: | ≥1,5kg/kw.h |
| tên sản phẩm: | Máy sục khí cánh quạt |
Máy sục khí bánh lốp năng lượng mặt trời nuôi tôm Máy sục khí bánh chèo 0,75kw
| động cơ: | Động cơ DC đồng bộ nam châm vĩnh cửu |
|---|---|
| Bộ điều khiển: | Bộ điều khiển chuyển đổi tần số |
| Khung: | thép không gỉ 304# |
1,5kg / Kwh 60dB Máy sục khí cánh quạt Bánh công tác cánh quạt Độ ồn thấp 50000 giờ
| Tiếng ồn: | ≤60dB |
|---|---|
| Tốc độ: | 1450 vòng/phút |
| Cân nặng: | 20kg |
Máy sục khí tăng áp tiếng ồn thấp Độ ồn thấp Độ tạo sóng 70m 1,35kg/H 7200m3/H
| công suất bơm: | ≥7200m³/h |
|---|---|
| Tỷ lệ giảm tốc: | 14:1/16:1 |
| kích thước: | 1680*900mm |

