Tất cả sản phẩm
-
Máy sục khí bánh xe mái chèo ao
-
Máy sục khí bánh guồng nuôi trồng thủy sản
-
Máy sục khí năng lượng mặt trời
-
Máy sục khí ao bánh xe nước
-
Máy sục khí trang trại cá
-
Máy sục khí bề mặt nổi
-
Máy sục khí cánh quạt
-
Máy bơm nước ao cá
-
Máy sục khí bề mặt chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Máy bơm nước năng lượng mặt trời
-
Máy tạo oxy ao cá
-
Surge Aerator
Kewords [ pond ] trận đấu 200 các sản phẩm.
Máy sục khí tốc độ cao 50Hz Máy sục khí có mái chèo cánh tay dài 45kg
| Lưu lượng dòng chảy: | 3,5m³/phút |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Tuổi thọ: | ≥20 năm |
Máy sục khí trang trại cá chạy bằng năng lượng mặt trời Máy bơm không khí trang trại cá 500W
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
|---|---|
| Mức độ ồn: | ≤60dB |
| Cân nặng: | 10kg |
Máy sục khí bề mặt nổi 380V 50HZ để xử lý nước thải công nghiệp
| Lưu lượng dòng chảy: | 2-20m3/giờ |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy sục khí bề mặt nổi |
| Áp lực: | 0,2-0,3Mpa |
Máy bơm nước năng lượng mặt trời nổi 220 V 30L / phút Loại chìm 20kg SS
| Đường kính đầu vào: | 50mm |
|---|---|
| Cái đầu: | 30m |
| Cân nặng: | 20kg |
45kg 3,5m3 / phút Máy sục khí bánh guồng nuôi trồng thủy sản 1,5kw chạy bằng năng lượng mặt trời
| Quyền lực: | 1,5KW |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nuôi trồng thủy sản |
| chiều dài cáp: | 10m |
Máy Sục Khí Trang Trại Cá Inox 304 3M
| Đường kính đầu ra: | 50mm |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy sục khí trang trại cá |
| Mức độ ồn: | ≤60dB |
Máy sục khí bề mặt tốc độ thấp 750W Máy sục khí bề mặt phản lực 220V 380V
| Vôn: | 220v/380v |
|---|---|
| oxy hòa tan: | 4,5(kg/giờ) |
| Nhiên liệu: | Năng lượng mặt trời |
Máy bơm nước năng lượng mặt trời nông nghiệp 2.2KW Máy bơm nước công nghiệp bằng thép không gỉ
| Nguồn năng lượng: | Hệ mặt trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nông nghiệp |
| Lưu lượng dòng chảy: | 30L/phút |
Đầu 30m Máy bơm nước năng lượng mặt trời 12v Dc Dia Sunculture Solar 50mm
| Đường kính đầu vào: | 50mm |
|---|---|
| Mức độ ồn: | 50dB |
| Nguồn năng lượng: | Hệ mặt trời |
Máy sục khí bánh guồng nuôi trồng thủy sản 0,75Kw 380V
| động cơ: | Động cơ DC đồng bộ nam châm vĩnh cửu |
|---|---|
| Bộ điều khiển: | Bộ điều khiển chuyển đổi tần số |
| Khung: | thép không gỉ 304# |

