Tất cả sản phẩm
-
Máy sục khí bánh xe mái chèo ao
-
Máy sục khí bánh guồng nuôi trồng thủy sản
-
Máy sục khí năng lượng mặt trời
-
Máy sục khí ao bánh xe nước
-
Máy sục khí trang trại cá
-
Máy sục khí bề mặt nổi
-
Máy sục khí cánh quạt
-
Máy bơm nước ao cá
-
Máy sục khí bề mặt chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Máy bơm nước năng lượng mặt trời
-
Máy tạo oxy ao cá
-
Surge Aerator
Kewords [ pond ] trận đấu 200 các sản phẩm.
Máy sục khí bề mặt nổi DC 1,5kw Trang trại nuôi cá Nuôi trồng thủy sản Tăng oxy
| Vật liệu: | PP |
|---|---|
| động cơ: | Động cơ DC đồng bộ nam châm vĩnh cửu |
| Khu vực kiểm soát (mu): | 4-10 |
Máy sục khí bề mặt chạy bằng năng lượng mặt trời 3'' 0,02A
| động cơ: | Động cơ không chổi than DC |
|---|---|
| Quyền lực: | 750W |
| đường kính cánh quạt: | 52(cm) |
Máy sục khí bề mặt mái chèo 4mu Tiêu thụ thấp Máy sục khí bánh xe mái chèo 1 Hp
| Vật liệu: | PP |
|---|---|
| động cơ: | Động cơ DC đồng bộ nam châm vĩnh cửu |
| Khu vực kiểm soát (mu): | 4-10 |
Máy sục khí phản lực công nghiệp Máy sục khí nổi cho nước thải ISO9001
| Hiệu quả truyền oxy: | ≥80% |
|---|---|
| Cân nặng: | 25-50kg |
| tên sản phẩm: | Máy sục khí bề mặt nổi |
4046m2 đến 20234m2 Máy sục khí bánh guồng chạy bằng năng lượng mặt trời tốc độ cao 1,25kg / KWH
| Mức độ ồn: | 60dB |
|---|---|
| Quyền lực: | 0,75KW |
| Tốc độ luồng không khí tối đa: | 1800 Cfm |
Máy sục khí nước bơm oxy chạy bằng năng lượng mặt trời 3000L / H 60dB
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 200w |
| Cân nặng: | 8kg |
Máy sục khí cánh quạt 1450rpm Công suất truyền oxy cao 20kg 1450rpm Cánh quạt bơm đài phun nước
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
|---|---|
| Tốc độ: | 1450 vòng/phút |
| Tên: | Thiết bị nuôi trồng thủy sản Máy sục khí cánh quạt |
Máy sục khí bề mặt nổi hiệu quả cao Nước thải Tiếng ồn thấp
| Cân nặng: | 55kg |
|---|---|
| Tốc độ cánh quạt: | 34RPM |
| Tỷ lệ giảm tốc: | 14:1/16:1 |
Máy sục khí trang trại cá 50MM Máy bơm oxy năng lượng mặt trời hòa tan nhanh 50Hz 500W
| độ ẩm làm việc: | ≤90% |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Thang máy: | 3m |
Máy bơm cá 4,5kg / H 50000h Máy bơm nuôi trồng thủy sản Máy bơm công suất truyền oxy cao
| Điểm bán hàng chính: | Tiết kiệm năng lượng |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1,2m |
| Cân nặng: | 20kg |

