Tất cả sản phẩm
-
Máy sục khí bánh xe mái chèo ao
-
Máy sục khí bánh guồng nuôi trồng thủy sản
-
Máy sục khí năng lượng mặt trời
-
Máy sục khí ao bánh xe nước
-
Máy sục khí trang trại cá
-
Máy sục khí bề mặt nổi
-
Máy sục khí cánh quạt
-
Máy bơm nước ao cá
-
Máy sục khí bề mặt chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Máy bơm nước năng lượng mặt trời
-
Máy tạo oxy ao cá
-
Surge Aerator
Kewords [ pond ] trận đấu 200 các sản phẩm.
Máy bơm ao điện năng lượng mặt trời CE Máy bơm nước điện 20kg
| Đường kính đầu vào: | 50mm |
|---|---|
| Đường kính đầu ra: | 50mm |
| Tuổi thọ: | 10 năm |
DC 48V 2 cánh quạt Nuôi trồng thủy sản Máy sục khí bánh xe năng lượng mặt trời Trang trại năng lượng mặt trời Máy bơm không khí ao
| động cơ: | Động cơ DC đồng bộ nam châm vĩnh cửu |
|---|---|
| Bộ điều khiển: | Bộ điều khiển chuyển đổi tần số |
| Khung: | thép không gỉ 304# |
Máy sục khí năng lượng mặt trời 1hp SS304 2 cánh quạt Máy sục khí năng lượng mặt trời cho ao nuôi cá
| động cơ: | Động cơ DC đồng bộ nam châm vĩnh cửu |
|---|---|
| Bộ điều khiển: | Bộ điều khiển chuyển đổi tần số |
| Khung: | thép không gỉ 304# |
Máy sục khí tốc độ cao 750W 1450r / phút Bánh xe chèo ao 50Hz Cánh tay dài
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
|---|---|
| Khu vực sục khí: | 3000m² |
| Kích cỡ: | 700*550*750mm |
Máy sục khí bề mặt chạy bằng năng lượng mặt trời ao cá 4000 vòng / phút cho nuôi trồng thủy sản tôm 4,5kg / giờ
| Vôn: | 220v/380v |
|---|---|
| Tốc độ: | 4000 vòng / phút |
| Tốc độ cánh quạt: | 250-350 vòng/phút |
Máy sục khí bánh guồng nuôi trồng thủy sản 0,75Kw 380V cho ao cá 1000m2
| động cơ: | Động cơ DC đồng bộ nam châm vĩnh cửu |
|---|---|
| Bộ điều khiển: | Bộ điều khiển chuyển đổi tần số |
| Vật liệu: | Nhựa ABS |
Máy Sục Khí Bề Mặt Bằng Năng Lượng Mặt Trời Waterwheel 48V DC Máy Sục Khí Hồ Cá 333m2
| động cơ: | Động cơ DC đồng bộ nam châm vĩnh cửu |
|---|---|
| Bộ điều khiển: | Bộ điều khiển chuyển đổi tần số |
| Vật liệu: | Nhựa ABS |
2 Cánh quạt 0,75Kw Máy sục khí có mái chèo 380V Trang trại cá Ao năng lượng mặt trời nổi
| động cơ: | Động cơ DC đồng bộ nam châm vĩnh cửu |
|---|---|
| Bộ điều khiển: | Bộ điều khiển chuyển đổi tần số |
| Vật liệu: | Nhựa ABS |
48v 25m3 / H Máy sục khí bề mặt chạy bằng năng lượng mặt trời Hồ 4 Bánh chèo Máy sục khí 1 mẫu Anh
| động cơ: | Động cơ DC đồng bộ nam châm vĩnh cửu |
|---|---|
| Bộ điều khiển: | Bộ điều khiển chuyển đổi tần số |
| Vật liệu: | Nhựa ABS |
Máy tạo oxy cánh quạt 1.5KW 220V 380V Tăng cường oxy cho ao cá
| động cơ: | Động cơ DC đồng bộ nam châm vĩnh cửu |
|---|---|
| Bộ điều khiển: | Bộ điều khiển chuyển đổi tần số |
| Khung: | thép không gỉ 304# |

