Tất cả sản phẩm
-
Máy sục khí bánh xe mái chèo ao
-
Máy sục khí bánh guồng nuôi trồng thủy sản
-
Máy sục khí năng lượng mặt trời
-
Máy sục khí ao bánh xe nước
-
Máy sục khí trang trại cá
-
Máy sục khí bề mặt nổi
-
Máy sục khí cánh quạt
-
Máy bơm nước ao cá
-
Máy sục khí bề mặt chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Máy bơm nước năng lượng mặt trời
-
Máy tạo oxy ao cá
-
Surge Aerator
Kewords [ pond ] trận đấu 200 các sản phẩm.
Bề mặt nổi Máy sục khí bề mặt chạy bằng năng lượng mặt trời Máy sục khí động cơ không chổi than DC Dia 3
| ổ cắm đường kính: | 3'' |
|---|---|
| Nhiên liệu: | Năng lượng mặt trời |
| tải hiện tại: | 4.25(A) |
Máy sục khí năng lượng mặt trời 2 cánh quạt
| tên sản phẩm: | máy sục khí ao cá |
|---|---|
| Cách sử dụng: | máy sục khí nuôi trồng thủy sản |
| Chức năng: | máy sục khí ao cá |
Máy sục khí năng lượng mặt trời 12V 2m
| Tiếng ồn: | ≤50dB |
|---|---|
| Quyền lực: | Hệ mặt trời |
| Ứng dụng: | Nuôi trồng thủy sản, ao cá, hồ |
Máy Sục Khí Bề Mặt Nổi 2.5KgO2/Kwh 0.2Mpa 0.3Mpa
| Cân nặng: | 25-50kg |
|---|---|
| Tiếng ồn: | ≤65dB |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
300R/Min 1.1kw Máy sục khí bề mặt nổi Solar Paddle Wheel Fish Pond Splash Float
| Vật liệu: | PP |
|---|---|
| động cơ: | Động cơ DC đồng bộ nam châm vĩnh cửu |
| Khu vực kiểm soát (mu): | 4-10 |
Máy sục khí trang trại cá có mái chèo điện 110V 220V cho ao hồ
| HP: | 1 mã lực |
|---|---|
| Vôn: | 110v/220v/380v/440v |
| Cân nặng: | 25 lbs |
Máy sục khí bánh chèo 0,75KW năng lượng mặt trời 25Lbs cho vườn nước nuôi trồng thủy sản
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
|---|---|
| HP: | 1 mã lực |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
Máy sục khí trang trại cá có đường kính đầu ra 50mm
| tên sản phẩm: | Máy sục khí trang trại cá |
|---|---|
| Lưu lượng dòng chảy: | 200L/phút |
| Mức độ ồn: | ≤60dB |
Máy sục khí tăng áp tiếng ồn thấp 55kgs Máy sục khí nuôi cá cho diện tích 4002m2
| công suất bơm: | ≥7200m³/h |
|---|---|
| Tốc độ cánh quạt: | 34RPM |
| Sức mạnh tạo sóng: | ≥70m |

