Tất cả sản phẩm
-
Máy sục khí bánh xe mái chèo ao
-
Máy sục khí bánh guồng nuôi trồng thủy sản
-
Máy sục khí năng lượng mặt trời
-
Máy sục khí ao bánh xe nước
-
Máy sục khí trang trại cá
-
Máy sục khí bề mặt nổi
-
Máy sục khí cánh quạt
-
Máy bơm nước ao cá
-
Máy sục khí bề mặt chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Máy bơm nước năng lượng mặt trời
-
Máy tạo oxy ao cá
-
Surge Aerator
Kewords [ pond ] trận đấu 200 các sản phẩm.
Máy bơm nước năng lượng mặt trời 2.2KW Máy bơm chìm năng lượng mặt trời ISO cho ao
| loại bơm: | năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Mức độ ồn: | 50dB |
| Cái đầu: | 30m |
Ao nuôi cá Ao nuôi tôm Máy sục khí Nuôi trồng thủy sản Ao bánh xe nước
| động cơ: | Động cơ DC đồng bộ nam châm vĩnh cửu |
|---|---|
| Bộ điều khiển: | Bộ điều khiển chuyển đổi tần số |
| Khung: | thép không gỉ 304# |
Trang trại 220 V 1.5kw Máy sục khí bánh xe mái chèo dài cho trang trại nuôi tôm
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nuôi trồng thủy sản |
| Tuổi thọ: | ≥20 năm |
Hệ thống sục khí ao năng lượng mặt trời bằng thép không gỉ Máy tạo oxy năng lượng mặt trời 200L / phút
| độ ẩm làm việc: | ≤90% |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 500W |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Máy sục khí trang trại cá 2,6kg / giờ Trang trại nuôi trồng thủy sản Máy sục khí ao 1.0HP
| động cơ: | Động cơ DC đồng bộ nam châm vĩnh cửu |
|---|---|
| Bộ điều khiển: | Bộ điều khiển chuyển đổi tần số |
| Khung: | thép không gỉ 304# |
Máy sục khí ao tôm 1.5KW Máy sục khí nổi cho ao nuôi tôm
| động cơ: | Động cơ DC đồng bộ nam châm vĩnh cửu |
|---|---|
| Bộ điều khiển: | Bộ điều khiển chuyển đổi tần số |
| Khung: | thép không gỉ 304# |
Máy sục khí ao bánh xe nước 45kg 220 V cho hệ thống sục khí nuôi trồng thủy sản 1.5kw
| Kích cỡ: | 700*550*750mm |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Tính thường xuyên: | 50Hz |
Máy sục khí bánh guồng nuôi trồng thủy sản 1450r / phút SS cho ao 700 * 550 * 750mm
| tên sản phẩm: | Máy sục khí bánh guồng nuôi trồng thủy sản |
|---|---|
| Kích cỡ: | 700*550*750mm |
| Ứng dụng: | Nuôi trồng thủy sản |
Máy sục khí trang trại cá 0,5KW Độ ồn 60dB Máy sục khí ao nuôi tôm 50Hz
| Mức độ ồn: | ≤60dB |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Lưu lượng dòng chảy: | 200L/phút |
Cánh quạt máy sục khí 220V Cánh quạt ao bơm Tiếng ồn thấp 110v 4,5kg / H
| tên sản phẩm: | Máy sục khí cánh quạt |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Khả năng truyền oxy: | ≥4,5kg/giờ |

