Tất cả sản phẩm
-
Máy sục khí bánh xe mái chèo ao
-
Máy sục khí bánh guồng nuôi trồng thủy sản
-
Máy sục khí năng lượng mặt trời
-
Máy sục khí ao bánh xe nước
-
Máy sục khí trang trại cá
-
Máy sục khí bề mặt nổi
-
Máy sục khí cánh quạt
-
Máy bơm nước ao cá
-
Máy sục khí bề mặt chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Máy bơm nước năng lượng mặt trời
-
Máy tạo oxy ao cá
-
Surge Aerator
Kewords [ pond ] trận đấu 200 các sản phẩm.
Hệ thống sục khí nổi 25kg đến 50Kg Máy bơm ao cá năng lượng mặt trời 0,75 đến 2,2KW
| tên sản phẩm: | Máy sục khí bề mặt nổi |
|---|---|
| Lưu lượng dòng chảy: | 2-20m3/giờ |
| Ứng dụng: | Nuôi trồng thủy sản, ao cá |
Tiết kiệm điện Máy bay phản lực nổi Solar Pond Aerator Floating Movable Spray
| Vật liệu: | PP |
|---|---|
| động cơ: | Động cơ DC đồng bộ nam châm vĩnh cửu |
| Khu vực kiểm soát (mu): | 4-10 |
Máy sục khí đài phun nước hồ năng lượng mặt trời chìm 48V 1.1KW cho trang trại cá
| Vật liệu: | PP |
|---|---|
| động cơ: | Động cơ DC đồng bộ nam châm vĩnh cửu |
| Khu vực kiểm soát (mu): | 4-10 |
2 đến 20m3 / H Máy tạo oxy trong ao Máy sục khí phản lực nổi Hiệu suất truyền oxy cao 80%
| Lưu lượng dòng chảy: | 2-20m3/giờ |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy sục khí bề mặt nổi |
| tuổi thọ: | ≥10 năm |
60dB 60Hz Bánh xe mái chèo cánh tay dài Máy sục khí cho ao 25Lbs
| Độ sâu sục khí tối đa: | 16 ft |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 60 Hz |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Bộ thép không gỉ 60Hz Thiết bị sục khí bánh xe mái chèo ao cho nuôi cá
| hiệu quả năng lượng: | ≥1,25KG(KW.H) |
|---|---|
| Cân nặng: | 25 lbs |
| Quyền lực: | 0,75KW |
Water Wheel Pond Aerator máy sục khí đài phun nước
| Khối lượng không khí: | 2,5m³/phút |
|---|---|
| chiều dài cáp: | 10m |
| Mức độ ồn: | ≤60dB |
Máy tạo oxy ao cá 25 X 15 X 20cm Máy tạo oxy ao chạy bằng năng lượng mặt trời 2,5L / phút
| Mức độ ồn: | <50dB |
|---|---|
| Nguồn cấp: | AC/DC |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Máy sục khí ao bánh xe nước điện 110V để lưu thông oxy tốt hơn
| Lưu lượng dòng chảy: | 3000L/giờ |
|---|---|
| chiều dài cáp: | 10m |
| Vôn: | 110V |
Máy sục khí bánh xe mái chèo 380V 440V cho ao nuôi tôm Tiếng ồn thấp 60DB
| Cân nặng: | 25 lbs |
|---|---|
| Quyền lực: | 0,75KW |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |

