Tất cả sản phẩm
-
Máy sục khí bánh xe mái chèo ao
-
Máy sục khí bánh guồng nuôi trồng thủy sản
-
Máy sục khí năng lượng mặt trời
-
Máy sục khí ao bánh xe nước
-
Máy sục khí trang trại cá
-
Máy sục khí bề mặt nổi
-
Máy sục khí cánh quạt
-
Máy bơm nước ao cá
-
Máy sục khí bề mặt chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Máy bơm nước năng lượng mặt trời
-
Máy tạo oxy ao cá
-
Surge Aerator
Kewords [ pond ] trận đấu 200 các sản phẩm.
Máy sục khí tăng áp nuôi cá 55kgs Máy sục khí phản lực nổi cho vùng phủ sóng 4002m2
| công suất bơm: | ≥7200m³/h |
|---|---|
| kiểu giảm tốc: | phong cách sâu |
| Tỷ lệ giảm tốc: | 14:1/16:1 |
Mái chèo Máy sục khí nuôi cá 1hp Hệ thống sục khí nuôi trồng thủy sản 380v
| động cơ: | Động cơ DC đồng bộ nam châm vĩnh cửu |
|---|---|
| Bộ điều khiển: | Bộ điều khiển chuyển đổi tần số |
| Khung: | thép không gỉ 304# |
Máy sục khí cánh quạt 50000h 1450 vòng / phút Thiết bị nuôi trồng thủy sản Cánh quạt 4,5kg / H
| Tốc độ: | 1450 vòng/phút |
|---|---|
| Lưu lượng dòng chảy: | 2,5m3/giờ |
| Khả năng truyền oxy: | ≥4,5kg/giờ |
Máy bơm nước năng lượng mặt trời 30L / phút Máy bơm nước bằng thép không gỉ tùy chỉnh 220 V
| Đường kính đầu ra: | 50mm |
|---|---|
| Cái đầu: | 30m |
| Nguồn năng lượng: | Hệ mặt trời |
Máy sục khí bánh guồng nuôi trồng thủy sản 45kg
| Kích cỡ: | 700*550*750mm |
|---|---|
| Cân nặng: | 45kg |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
Nuôi trồng thủy sản Máy sục khí năng lượng mặt trời 2m 20kg chạy bằng năng lượng mặt trời
| Lưu lượng dòng chảy: | 1,2m³/giờ |
|---|---|
| Tuổi thọ: | ≥10 năm |
| Độ sâu sục khí: | 2m |
Máy sục khí trang trại cá điện 220V OEM Máy sục khí bánh xe điện 200L / phút 10kg
| tên sản phẩm: | Máy sục khí trang trại cá |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 50Hz |
| Lưu lượng dòng chảy: | 200L/phút |
Nước chìm năng lượng mặt trời Đường kính đầu vào 50mm Máy bơm chìm 1hp
| Vôn: | 220V |
|---|---|
| Đường kính đầu ra: | 50mm |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
4 cánh quạt Nuôi trồng thủy sản Máy sục khí bánh chèo 1.5Kw 380V Máy sục khí bánh chèo Năng lượng mặt trời
| động cơ: | Động cơ DC đồng bộ nam châm vĩnh cửu |
|---|---|
| Bộ điều khiển: | Bộ điều khiển chuyển đổi tần số |
| Khung: | thép không gỉ 304# |
Máy sục khí trang trại cá 230v Máy nuôi trồng thủy sản 1HP 2HP 3HP Máy sục khí mái chèo cánh tay dài
| động cơ: | Động cơ DC đồng bộ nam châm vĩnh cửu |
|---|---|
| Bộ điều khiển: | Bộ điều khiển chuyển đổi tần số |
| Khung: | thép không gỉ 304# |

